dullersquare Photos images pics










Wanaume wa Dar hao wakina #jumalokole2 #dullersquare


12Normal

Akuna Mtu anayejua Kesho Yake itakuaje,Ila kila mtu anapenda kuwa na Maisha Mazuri.Ilikuwa poa Sana kukutana na dada angu @hawa_nitarejea aliyeimba nitarejea na @diamondplatnumz kwa kupata exclusive interview na Hawa Tembelea tuuu chanell yetu ya @kijiwechetublog @udakutz_ @umbea_exclusive @bongomagazinetz #udakutz_ #udakuroom😳😳🙄#jaymaudaku #carrymastory #umbeaexclusive #dullersquare #matukiotanzania @matukio_tanzania #michambocity #originalbakedimpoz #shilawadutv #bongomagazinetz #udakuspecial


6Normal

Feeling kufa with #coffeetable #zarimychoice #dullersquare plus 4.2m followers 😊😂😊😊


2Normal

Kiboko yake nani huyu😂😂😂unaambiwa nyota ya bundi akimuona huyu anataman kuhama mji😂😂wewe chuchunge kubali hadharan tu kuwa @zarithebosslady ni roll model wako,nakumbuka kile kipind tumejua duller mgaga ni chibu boss wangu alifanya mabadiliko kwenye bio za watoto wake ili amuachie chuchunge uwanja ajiachie👌👌lakin maajabu haikupita hata wiki mapicha picha yakaanza😂😂huyo dullersquare kahangaishwa kubadil hy dp maskin mara amu unfollow baba ake mara amfolo leo tena paaaaaad ile #diamondandson imetolewa imebaki chuchunge son😂😂na bado dada hii dunia sinema ukimaliza party yako mwingine nae anachezesha party yake👌👌eti una miaka miaka 26 watoto 2 baba tofaut ukifika 35 utakuwa na watoto 8 na baba zao 8😂😂halafu kwanza mwambie huyo#dullersquare amfollow yule mkongo ndo baba ake huyo mtoto sio wetu kabisa mtoto gan ana mdomo umekaa mstatil kama ramani ya makabur hapana kwa kweli😂😂bibi wewe umekwerewa kusin usisubir kuchekewa masharik😏😏umechunda dyadya nakushaur utafute mganga mpya alokupa tindikali kwa kimvuli cha maji ndio huyo alokupa mavi kwa kimvuli cha mkorogo umeambulia kunuka nchi nzima wanaziba pua ukipita😂😂😂😂😂


41Normal

Usikute mwenye anarun hii account ni @diamondplatnumz mwenyewe 😂😂😂yani huyu mtoto kama ni kweli ni wa mondi basi nna hakika #dullersquare ataacha usenge 😢😢


1Normal

#roommates #dullersquare 😆😆😆 tangulia kituo cha kati 🙆🙆🙆


23Normal

#roommates 😂😂😂😂😂😂😂 sometimes huwa najiuliza saana ivi huyu #dullersquare nimzima jamanii 😅😅😅😅😅😅 khaaa


51Normal

#roommates 😱😱😱😱 Jina LA Rita laongezeka ktk bifu LA Rachel inasemekana Rita kamfungulia Rachel kesi kuwa yy ndiyo mmiliki wa account 2 #semausikike na #dullersquare. . Mbea wetu anazidi kutudokezea kuwa inasemekana ktk hali ya kushangaza na kustaajabisha maaskari walikwenda nyumbani kwa Rachel kwa Nia yakumuhoji. Kitendo hicho kimemkwaza mume wa Rachel na kuamua kupiga simu police kuomba msaada Zaid kwa kuwa maaskari Hao walikuwa hawana vitambulisho. . . Je Nini Tatizo hadi Rita kuingilia bifu LA Rachel 🤔🤔🤔🤔 Mbea naanza kuyafukunyua kutakuwa na namna 🤔🤔🤔🤔🤔


39Normal

Jamaani huyu #DULLERSQUARE anajiamin nin hasa had matusi yote haya anaendelea kutukana au huyu sheria kwake haifuati mkondo imekuwa ni toomuch sasa


14Normal

ALIJIFANYA ANAJUA KUTUKANA KILA MTU SAA UNAMTUKANA @millardayo kisa katoa habari?... SAFI SANA YUKO NDANI YA SHERIA UKIMUANGALIA DOGO MWENYEWE MHM . .TUNATAKA TUMUONE NA #DULLERSQUARE AKIWA JIBISHWA IKUMBUKWE HUYU SHILOLE NI TEAM #alikibafans NA #Dullerquare ni #teamdiamondplatnumz SASA KAMA KWELI SHERIA IFANYE KAZI PANDE MBILI @wemasepetu katukanwa sana na huyu #dullers_quare 😢😢😢😢


12Normal

This might be Logical in nature ...... @wemasepetu katukanwa sana sana😢😢😢😢 na huyu anayejiita #dullersquare


47Normal

Mfano tosha na wakuigwa kabisa kutoka kwa huyu mshkaj ambaye alijibatiza jina la @shilolekiuno_official uwafikie wooote wale mapunguani wa akili ambao huwa wanahisi kutukana mitandaoni ndio mpango! Namnukuu bwana @sallam_sk "Serikali ina mkono mrefu sana" usijidanganye kwamba utatukana na kujua kwamba huwezi kujulikana! Hizi Team team ndo zinatufelisha kinoma washkaj zangu! Kwanini msiwe watu Perfect 2 kwa kusapoti muziki mzuri kuliko kujipa stress zisizo na msingi ukiona mtu kafanya poa badala ya kufurahi na roho yako unaanza kununa na kutoa mitusi kwa watu!? Embu tuacheni hizo washkaj zangu! We unahisi wewe ndo ungekuwa huyo dogo ungekuwa unajuta kiasi gani leo hii!? Amini usiamini ukiendelea na michongo hiyo ipo siku hata wewe itakukuta tu kama ilivyo mkuta huyo dogo. #ShikamooSerikali - SASA BADO #DULLERSQUARE NAYE ATASHIKWA TU


12Normal

#selfie haahaah mambo ya @galax .good pc mamen📶📶♥♥mitaa flan amazing 🙌🙌😾👍✋✋💖💔💔🔰👟👑👑👖👕


2Normal






Loading...